♦️ ♦Giá bán: 1Pn : 3.2 tỷ- 3.6 tỷ ( 57m2) ( Giao Thô CDT) 2Pn: 4.8tỷ-5.6 tỷ (84m2)( Giao Thô CDT- Full) 3Pn: 5.3 tỷ - 6.5 tỷ( 107m2) ( HTCB - Full NT) 4 phòng ngủ: 11.5 tỷ ( 181m2) ( HT cao cấp CDT) 4 phòng ngủ : 15 tỷ ( 240m2) ( HT cao cấp CDT)
♦️♦Duplex : 2 phòng ngủ : 5.2 tỷ- 5.6 tỷ ( Giao thô) 3 phòng ngủ: 6.75 tỷ - 7.3 tỷ (Giao thô) Căn Hộ Feliz En Vista Cho Thuê quận 2
???????? Phí dịch vụ: Phí dịch vụ Phí quản lý VND 17,000 /m2 (*) (Tòa Cruz và Berdaz) và VND 18,000 /m2 (*) (TòaAltaz) Phí đậu xe hơi: VND 1,200,000 /chỗ đậu xe/tháng (*) Phí đậu xe máy: VND 100,000 / chỗ đậu xe/tháng(*) (* Không bao gồm phí VAT)
????♀️????????♀️????????????♂️⛹️♀️????????♂️????️♀️ Tiện ích nội khu : hồ bơi tràn, phòng tập gym hiện đại, sân chơi tennis, vườn thiền, phòng tập yoga, thư viện sách yên tĩnh.... Hơn 90 tiện ích được hội tụ mang lại một không gian sống thật lý tưởng.????????????????????????????
☎️☎️ Liên hệ để được tư vấn căn hộ thích hợp sở thích bạn nhất, tư vấn phong thủy hợp bạn nhất !!! ????♂️????♀️ phục vụ 24/7 hoàn toàn miễn phí ????
✅ Feliz En Vista (Thanh My Loi, Quan 2) CDT Capital Land
♦️ ♦ Gia Thue: 1 phong ngu: 10tr -15tr ( HTCB- Full NT) 2 phong ngu: 14tr- 18tr ( HTCB - Full NT) 3 phong ngu : 22tr -25tr ( NTCB - Full NT)
♦️ ♦Gia ban: 1Pn : 3.2 ty- 3.6 ty ( 57m2) ( Giao Tho CDT) 2Pn: 4.8ty-5.6 ty (84m2)( Giao Tho CDT- Full) 3Pn: 5.3 ty - 6.5 ty( 107m2) ( HTCB - Full NT) 4 phong ngu: 11.5 ty ( 181m2) ( HT cao cap CDT) 4 phong ngu : 15 ty ( 240m2) ( HT cao cap CDT)
♦️♦Duplex : 2 phong ngu : 5.2 ty- 5.6 ty ( Giao tho) 3 phong ngu: 6.75 ty - 7.3 ty (Giao tho) Can Ho Feliz En Vista Cho Thue quan 2
???????? Phi dich vu: Phi dich vu Phi quan ly VND 17,000 /m2 (*) (Toa Cruz va Berdaz) va VND 18,000 /m2 (*) (ToaAltaz) Phi dau xe hoi: VND 1,200,000 /cho dau xe/thang (*) Phi dau xe may: VND 100,000 / cho dau xe/thang(*) (* Khong bao gom phi VAT)
????♀️????????♀️????????????♂️⛹️♀️????????♂️????️♀️ Tien ich noi khu : ho boi tran, phong tap gym hien dai, san choi tennis, vuon thien, phong tap yoga, thu vien sach yen tinh.... Hon 90 tien ich duoc hoi tu mang lai mot khong gian song that ly tuong.????????????????????????????
☎️☎️ Lien he de duoc tu van can ho thich hop so thich ban nhat, tu van phong thuy hop ban nhat !!! ????♂️????♀️ phuc vu 24/7 hoan toan mien phi ????
✅ Cho thuê 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền, Q2 DT: 73 m2 Lầu cao View sông và hồ bơi Full nội thất Khu chung cư sang trọng, gần trung tâm, liền kề Vincom Mega Mall, gần Estella Place, MM market, Top market, gần trường học, bệnh viện, nhà hàng đẹp, tiện ích đầy đủ, đẹp Giá: 17tr/tháng gồm phí QL *** ...
✅Cho thuê 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền, Q2 DT: 71 m2 View sông trực diện Full nội thất Khu chung cư sang trọng, gần trung tâm, liền kề Vincom Mega Mall, gần Estella Place, MM market, Top market, gần trường học, bệnh viện, nhà hàng đẹp, tiện ích đầy đủ, đẹp Giá: 16tr/tháng ☎LH: Quế Thanh Chuyên cho ...
✅Cho thuê 2 phòng ngủ, Masteri Thảo Điền, Q2 DT: 77 m2 View sông Full nội thất Khu chung cư sang trọng, gần trung tâm, tiện ích đầy đủ, đẹp, ngay cạnh Vincom mega mall, gần nhiều nhà hàng, quán ăn, trường học quốc tế, rất tiện lợi. Giá thuê: 18tr/tháng LH: Quế Thanh
✅Cho thuê 3 phòng ngủ Masteri Thảo Điền, Q2 DT: 93 m2 View sông rất đẹp, căn góc Full nội thất Khu chung cư sang trọng, gần trung tâm, liền kề Vincom Mega Mall, gần Estella Place, MM market, Top market, gần trường học, bệnh viện, nhà hàng đẹp, tiện ích đầy đủ, đẹp Giá tốt nhất cho loại căn này: ...
Cho thuê căn hộ Bình Khánh phường An Phú quận 2. Diện tích 51m, 1 phòng ngủ. Lầu 17, khối D lô J, view Landmark 81 tầng nhìn ra đường Lương Đình Của hướng mát cả ngày. Căn hộ đã được trang bị nội thất đẹp bao gồm rèm, máy lạnh, máy giặt, tủ lạnh, máy nước nóng, tủ quần áo, bàn ăn. Giá 8tr/ tháng. ...