Cho thuê 100m2 - 150m2- 400m2 văn phòng tràng an complex, 1 phùng chí kiên, cầu giấy. - phố phùng chí kiên, phường nghĩa đô, quận cầu giấy, hà nội

Tiêu chí tìm kiếm: Văn phòng Hà Nội

Giá: 112,000,000 đ

Diện tích: 100 m2

Địa chỉ nhà: Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

Thông tin liên hệ

Họ tên Trần Thị Trang

SĐT 0972709960

Địa chỉ Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

Chi tiết Cho thuê 100m2 - 150m2- 400m2 văn phòng tràng an complex, 1 phùng chí kiên, cầu giấy. - phố phùng chí kiên, phường nghĩa đô, quận cầu giấy, hà nội

- Vị trí: Nằm ngay dốc Bưởi, Hoàng Quốc Việt - trục giao thông chính quận Cầu Giấy. Tràng An Complex là khu tổ hợp cao cấp văn phòng - trung tâm thương mại - chung cư cao cấp với đầy đủ tiện ích và khu sân vườn 4000m2. - Hạ tầng hiện đại: Trần thạch cao thả tấm cao 2,8m với đầy đủ hệ thống điều hòa trung tâm, hệ thống ánh sáng tiêu chuẩn, hệ thống PCCC tiêu chuẩn quốc tế. - An ninh: Bảo vệ, camera giám sát 24/24. - Thời gian bàn giao mặt bằng nhanh: Ngay sau khi khách thuê ký hợp đồng. - Tiện ích đầy đủ trong khu tổ hợp cao cấp: Phòng gym, spa, bể bơi 4 mùa, siêu thị Vinmart, nhà hàng, cafe Highland, công viên... - Miễn phí thuê trong thời gian thi công lắp đặt nội thất (từ 30 - 45 ngày). - Ưu đãi lớn về giá thuê, phí dịch vụ, phí trông giữ xe cho khách thuê diện tích lớn và dài hạn. - Diện tích trống: 100m2, 150m2, 300m2, tầng 2,4,8 và 400m2 tầng 1. - Giá thuê: 230.000 - 280.000 VNĐ/m2/tháng (đã có VAT, chưa phí dịch vụ) cung cấp điều hòa trung tâm theo nhu cầu khách thuê.

Giá: 112,000,000 đ

Diện tích: 100 m2

Thông tin liên hệ

Họ tên Trần Thị Trang

SĐT 0972709960

- Vi tri: Nam ngay doc Buoi, Hoang Quoc Viet - truc giao thong chinh quan Cau Giay. Trang An Complex la khu to hop cao cap van phong - trung tam thuong mai - chung cu cao cap voi day du tien ich va khu san vuon 4000m2. - Ha tang hien dai: Tran thach cao tha tam cao 2,8m voi day du he thong dieu hoa trung tam, he thong anh sang tieu chuan, he thong PCCC tieu chuan quoc te. - An ninh: Bao ve, camera giam sat 24/24. - Thoi gian ban giao mat bang nhanh: Ngay sau khi khach thue ky hop dong. - Tien ich day du trong khu to hop cao cap: Phong gym, spa, be boi 4 mua, sieu thi Vinmart, nha hang, cafe Highland, cong vien... - Mien phi thue trong thoi gian thi cong lap dat noi that (tu 30 - 45 ngay). - Uu dai lon ve gia thue, phi dich vu, phi trong giu xe cho khach thue dien tich lon va dai han. - Dien tich trong: 100m2, 150m2, 300m2, tang 2,4,8 va 400m2 tang 1. - Gia thue: 230.000 - 280.000 VND/m2/thang (da co VAT, chua phi dich vu) cung cap dieu hoa trung tam theo nhu cau khach thue.