Tiêu chí tìm kiếm: Văn phòng Hà Nội
Giá: 120,000 đ
Diện tích: 600 m2
Địa chỉ nhà: Địa chỉ: Đường Quốc Lộ 5, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
Họ tên Nguyễn Văn Công
SĐT 0936383628
Địa chỉ Địa chỉ: Đường Quốc Lộ 5, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
Chính chủ cần cho thuê nhà xưởng KCN Đài Tư gần chân cầu Vĩnh Tuy
- Diện tích: Từ 1000m2 đến 10.000m2, có thể ngăn nhỏ 450m2.
- giấy tờ pháp lý đầy đủ
- Vị trí: Gần KCN Sài Đồng, ngay sát Quốc Lộ 5.
- Đặc điểm: Kho đạt tiêu chuẩn CN, xe container vào tận xưởng, đầy đủ hệ thống PCCC, điện 3 pha công suất lớn bảo vệ 24/24.
- Giá thuê: chỉ từ 120.000 VNĐ/m2
- Xuất được hóa đơn
- Ngoài ra chúng tôi còn có dịch vụ vận tải chuyên nghiệp.
- Liên hệ chính chủ: Nguyễn Công - 0936383628
Giá: 120,000 đ
Diện tích: 600 m2
Họ tên Nguyễn Văn Công
SĐT 0936383628
Chinh chu can cho thue nha xuong KCN Dai Tu gan chan cau Vinh Tuy
- Dien tich: Tu 1000m2 den 10.000m2, co the ngan nho 450m2.
- giay to phap ly day du
- Vi tri: Gan KCN Sai Dong, ngay sat Quoc Lo 5.
- Dac diem: Kho dat tieu chuan CN, xe container vao tan xuong, day du he thong PCCC, dien 3 pha cong suat lon bao ve 24/24.
- Gia thue: chi tu 120.000 VND/m2
- Xuat duoc hoa don
- Ngoai ra chung toi con co dich vu van tai chuyen nghiep.
- Lien he chinh chu: Nguyen Cong - 0936383628
30 triệu
Địa chỉ: số 43 Vương Thừa Vũ, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Diện tích : 93 m2
Quận/Huyện : Hà Nội 18/06/2021
6.5 triệu
Địa chỉ: 11/18 Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội
Diện tích : 30 m2
Quận/Huyện : Hà Nội 18/06/2021
6 triệu
Địa chỉ: 7 Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
Diện tích : 50 m2
Quận/Huyện : Hà Nội 18/06/2021
Thỏa thuận
Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
Diện tích : 300 m2
Quận/Huyện : Hà Nội 18/06/2021
11 triệu
Phố Trương Hán Siêu, Phường Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
Diện tích : 40 m2
Quận/Huyện : Hà Nội 18/06/2021
Cho thuê văn phòng miễn phí 3 tháng tiền thuê cho các doanh ... 10 triệu
Giải cứu văn phòng thời ncorv – thuê văn phòng 80m2 – 55m2 ... 14 triệu
Hot! cho thuê sàn văn phòng tòa oriential tây sơn, diện tích ... Thỏa thuận
Văn phòng khúc thừa dụ cho thuê ! - khúc thừa dụ phường mai ... 18 triệu
Cho thuê văn phòng hạng a tòa vinaconex tower, láng hạ - 34 ... Thỏa thuận
Chính chủ cho thuê cửa hàng/văn phòng mặt đường ngã tư số ... 15 triệu
Cho thuê! nhà phố xuân la 70m2x3t, 20 tr/th, ô tô tránh, ... 20 triệu
Cho thuê văn phòng đầy đủ pccc diện tích 400m2 tại số 229 ... 126 triệu
Cho thuê 140m2 đến 150m2 sàn văn phòng tại hạ đình , thanh ... 35 triệu
Cho thuê 392m2 sàn văn phòng tại số 229 tây sơn, tòa mipec ... 123 triệu